DIỄN ĐÀN PHÁP LUẬT DÀNH CHO NGƯỜI LAO ĐỘNG

  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size

Nâng bậc lương

Hỏi: Em mới được chuyển ngạch lương từ cao đẳng sang đại học bậc 2 với hệ số 2.41 lên 2.67 của đại học (nhưng trong thời gian cho chuyển ngạch thì em chuẩn bị nâng lương bậc 3 của cao đẳng là 2.67), như vậy khi có quyết định chuyển ngạch thì em bằng lương của hệ cao đẳng. Như vậy em xin hỏi rằng chuyển ngạch như thế có free celebrity porn sites
đúng không?

Đáp: Bạn không nêu rõ Bạn đang là công chức hay viên chức? Trường hợp Bạn là công chức thì áp dụng Điều 43 Luật cán bộ công chức số 22/2008/QH12, theo đó, việc chuyển ngạch công chức phải đáp ứng các điều kiện của ngạch mà Bạn sẽ chuyển (đồng thời với việc chuyển ngạch là mức lương tương ứng).

Do vậy, việc Bạn được chuyển ngạch như vậy là hoàn toàn phù hợp.

Thêm bình luận

Tên:
Câu hoi:
Nội dung:
 

Chủ đề nhiều người quan tâm

Notice: Undefined variable: _POST in /home/hotropha/public_html/libraries/joomla/utilities/arrayhelper.php on line 1 Notice: Undefined variable: secid in /home/hotropha/public_html/modules/mod_mostReadBySectionOrCategory/helper.php on line 55 Notice: Undefined variable: secid in /home/hotropha/public_html/modules/mod_mostReadBySectionOrCategory/helper.php on line 74

Tìm kiếm bài viết

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter
mod_vvisit_counterHôm nay435
mod_vvisit_counterHôm qua980
mod_vvisit_counterTrong tuần6115
mod_vvisit_counterTuần trước7198
mod_vvisit_counterTrong tháng19483
mod_vvisit_counterTháng trước26053
mod_vvisit_counterTất cả622060

Online 20 phút trước 47
IP: 54.145.191.14
,
Now: 2014-12-20 09:44

Hợp tác

Thăm dò ý kiến

Bạn thấy mức lương hiện tại của mình như thế nào?